(0)

Dây hàn quang Alantek Pigtail SC MM 50/125um UPC (0.9MM) 1.0MT 306-5P329M-0010

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 306-5P329M-0010

Dây hàn quang Alantek Pigtail SC MM 50/125um UPC (0.9MM) 1.0MT 306-5P329M-0010
Thông tin sản phẩm
Mã hàng306-5P329M-0010
Thương hiệuAlantek
Bảo hànhChính hãng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Dây hàn quang Alantek Pigtail SC MM 50/125um UPC (0.9MM) 1.0MT 306-5P329M-0010

1. Ưu điểm:

- Cách điện an toàn

- Sợi cáp có cấu tạo đơn giản với lớp vỏ làm từ nhựa PVC dẻo dai bền đẹp.

- Sợi truyền dẫn được làm từ chất liệu đồng nguyên chất có khả năng truyền tải tín hiệu tốt.

2. Đặc tính kỹ thuật và ứng dụng:

Dây hàn quang Alantek Pigtail SC MM 50/125um UPC (0.9MM) 1.0MT 306-5P329M-0010 là một đoạn cáp quang Multi-mode có thiết kế với thiết kế gồm: 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, FC, ST, LC

Dây hàn quang Alantek Pigtail SC MM 50/125um UPC (0.9MM) 1.0MT 306-5P329M-0010 chính hãng

Ứng dụng dây hàn quang Alantek được sử dụng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện. Dây hàn quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

3. Địa chỉ uy tín mua dây cáp mạng chính hãng Alantek tại Hà Nội

Cáp Viễn Thông Hà Nội là đơn vị chuyên cung cấp các sản phẩm cáp quang của các hãng lớn trên thị trường như: Alantek, Cadisun, Goldcup, Alantek, Altek Kabel, Trần Phú, Sino....

Với ưu thế:

  • Giá cả cạnh tranh, hàng hóa đa dạng
  • Giao hàng miễn phí khu vực nội thành TP.Hồ Chí Minh và TP. Hà Nội
  • Mua hàng giá rẻ hơn, nhiều ưu đãi

Cùng cam kết:

  •  1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
  •  100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
  •  Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Chúng tôi không chỉ đảm bảo về chất lượng, uy tín mà còn đưa ra mức giá vô cùng ưu đãi. Đến với Cáp Viễn Thông Hà Nội, quý khách sẽ được đội ngũ nhân viên kỹ thuật, kinh doanh nhiều năm kinh nghiệm tư vấn và hỗ trợ nhiệt tình. Chúng tôi cam kết mang lại cho quý khách những sản phẩm chính hãng có xuất xứ rõ ràng, đem lại giá trị vượt trội trong từng sản phẩm. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá và những tư vấn giải pháp cho công trình của quý khách. Hotline: 0904.608.606

 

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Kiểu sợi quang Multi-Mode
Đường kính Cladding 125 microns
Vỏ PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
Đường kính lớp bảo vệ 0.9mm
Đường kính Core 50 hoặc 62.5 microns
Chiều dài 1m
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Độ uốn cong R≥3cm
Bước sóng 850nm
Loại SC Multi-Mode
Đầu kết nối SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm