Cáp quang ourdoor Multimode 62.5/125µm

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: Multimode 62.5/125µm

Cáp quang ourdoor Multimode 62.5/125µm
Thông tin sản phẩm
Mã hàngMultimode 62.5/125µm
Thương hiệuCáp AMP
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suất thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Cáp quang ourdoor Multimode 62.5/125µm

Cáp sợi quang AMP multimode 62.5/125µm được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640. Do đó cáp sợi quang của AMP luôn thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như IEE 802.3 Ethernet (bao gồm chuẩn 10 Gigabit Ethernet), ATM, FDDI…Cáp sợi quang multimode có sẵn nhiều loại như: cáp bọc thép và không bọc thép với cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) và dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube).

Cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) sẽ có một ống buffer bên trong sợi cáp, với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô, cùng với một dải thép gấp nếp (loại bọc thép) và lớp vỏ bằng chất polyethylene (MDPE) bên ngoài. Cấu trúc đường kính single loose tube nhỏ tiết kiệm không gian bên trong ống dẫn.

Cáp quang ourdoor Multimode 62.5/125µm

Cấu trúc dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube) sẽ có thêm nhiểu lớp đệm gồm nhiều sợi dây căng nhỏ chống nước, và lớp vỏ polyethylene bên ngoài. Vỏ cáp có màu đen và làm bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng trong thi công.

Tất cả các loại cáp được thiết kế dạng ống đơn với đường kính nhỏ giúp tiết kiệm chỗ hơn. Tất cả thích hợp cho đường cáp trục chính nối những tòa nhà (treo trên không, đi trong ống, hay chôn trực tiếp).
Chuẩn màu theo TIA nhận dạng dễ dàng.
Lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trời.

 
  Multimode
50/125 µm 
(850nm/1300nm)
Multimode
62.5/125 µm 
(850nm/1300nm)
Suy hao tối đa 3.5/1.5 dB/km 3.5/1.0 dB/km
Băng thông OFL 500/500 MHz­/km 200/500 MHz­/km
Băng thông 850nm Laser Not Applicable Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-600 m 2-300 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-600 m 2-550 m
Khoảng cách 10GBASE-SR 2-82 m 2-33 m
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-300 m 2-300 m

 

Vận hành Thi công Lưu giữ
-40°C đến +70°C -20°C đến +60°C -40°C đến +70°C
(-40°F đến +160°F) (-22°F đến +140°F) (-40°F đến +160°F)

 

Loại cáp Số Fiber Nominal O.D. 
mm (in)
Trọng lượng 
kg/km (lbs/1000ft)
Sức căng cho phép Bán kính cong tối thiểu
Thi công 
N (lbf)
Cố định 
N (lbf)
Thi công 
mm (in)
Cố định 
mm (in)
Dielectric 4 6.0 (0.24) 32 (22) 1000 (220) 890 (200) 100 (3.9) 60 (2.4)
6 6.0 (0.24) 32 (22) 1000 (220) 890 (200) 100 (3.9) 60 (2.4)
8 6.0 (0.24) 32 (22) 1000 (220) 890 (200) 100 (3.9) 60 (2.4)
12 6.0 (0.24) 32 (22) 1000 (220) 890 (200) 100 (3.9) 60 (2.4)
Cáp Viễn Thông Hà Nội tự hào là đơn vị với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực phân phối các dòng sản phẩm cáp quang, cáp quang multimode. Chúng tôi cam kết cung cấp những sản phẩm chính hãng, chất lượng cao đầy đủ giấy chứng nhận từ nhà sản xuất với mức giá hợp lý. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá.

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%

Viết đánh giá

Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật...
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm