(0)

Module quang XENPAK CWDM/DWDM 10G

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: ModuleXENPAK CWDM/DWDM

Module quang XENPAK CWDM/DWDM 10G
Thông tin sản phẩm
Mã hàngModuleXENPAK CWDM/DWDM
Thương hiệu
Bảo hành
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Module quang XENPAK CWDM/DWDM 10G

Mô tả sản phẩm:

Module thu phát XENIGAK 10Gb / s XGXK-CXX96-80D có thể cắm nóng trong mô-đun hướng Z có thể sử dụng trong các ứng dụng thẻ dòng bộ định tuyến, Lưu trữ, mạng IP và LAN và tuân thủ XENPAK MSA. XGXK-CXX96-80D là mô-đun thu phát quang 10,3Gbit / s tích hợp đầy đủ bao gồm máy phát và máy thu quang 10,3Gbit / s, giao diện XAUI, Mux và Demux với đồng hồ và phục hồi dữ liệu (CDR). Phiên bản này của XGIGA Inc. . Bộ thu phát sử dụng Diode Laser CWDM EML được làm mát để đạt được 80km so với sợi quang chế độ đơn tiêu chuẩn là 10GBASE-ZR của IEEE 802.3ae.

Module quang XENPAK CWDM/DWDM 10G

Đặc tính Module quang XENPAK CWDM/DWDM 10G:

  • Giao diện điện XAUI: 4 Lanes @ 3.125Gbit / s
  • Làm mát CWDM EML Z-Pluggable SC-Duplex Receptory MDIO, DOM
  • Hỗ trợ APD
  • Trình phát hiện ảnh tuân thủ XENPAK MSA 3.0
  • Dấu chân cơ học: 4.76 l L 1.42 W
  • Tuân thủ ứng dụng IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR
  • Nhiệt độ hoạt động của trường hợp: 0 đến 70 ° C

Thông số kỹ thuật:

No. Parameters Symbols Min. Typ. Max. Unit Remarks
1 Center Wavelength λc X-6.5 X X+6.5 nm 1
2 Signaling speed   - 10.3125 - Gbit/s  
3 Signaling speed variation from nominal   -100 - +100 ppm  
5 Optical Output Power Pf 0 - +5 dBm Average
6 Side Mode SuppressionRatio Sr 30 - - dB Average
7 Extinction Ratio Er 9.0 - - dB  
8 Off Transmit Power Poff - - -30 dBm Average
9 Tx JitterGeneration(peak-to-peak) Txj1 - - 0.1 UI  
10 Tx Jitter Generation(RMS) Txj2 - - 0.01 UI  
11 Receiver Sensitivity Rsense -   -24 dBm  
12 Receiver Overload Rro +0.5 - - dBm Average
13 Receiver Return Loss RL 12 - - dB Average


INFORMATIONS ORDER

Part No. Data encapsulation Data Rate
(b/s)
Wavelength
(nm)
Source Distance Temperature
(c)
Connector Others
XENPAK-DWDM-80D XENPAK 10.3G ITU Channel 17-61 EML 80km 0~70 SC RoHS,DDM
XENPAK-DWDM-40D XENPAK 10.3G ITU Channel 17-61 EML 40km 0~70 SC RoHS,DDM
XENPAK-CWDM-80D XENPAK 10.3G CWDM(1470~1610nm) EML 80km 0~70 SC RoHS,DDM
XENPAK-CWDM-80D XENPAK 10.3G CWDM(1470~1610nm) EML 40km 0~70 SC

Cáp Viễn Thông Hà Nội là đơn vị chuyên về lĩnh vực phân phối cáp quang, vật tư cáp quang, module quang chính hãng của nhiều thương hiệu trên thị trường. Chúng tôi luôn sẵn sàng cung cấp cho quý khách những sản phẩm chất lượng cao đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn sản xuất với mức giá chiết khấu cao. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
 XAUI Electrical Interface: 4 Lanes @ 3.125Gbit/s Cooled CWDM EML Hot Z-Pluggable SC-Duplex Optical Receptacle MDIO, DOM Support APD Photo-detector Compliant to XENPAK MSA 3.0 Mechanical Footprint: 4.76” L x 1.42” W x 0.46” H Compliant to IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR Application Case operating temperature: 0 to 70 °C
REFERENCE
IEEE 802.3ae as 10GBASE-ZR, XENPAK MSA Release3.0
GENERAL DESCRIPTION
XGIGA’s  10Gb/s  XENPAK  transceiver  module  XGXK-CXX96-80D  is  a  hot  pluggable  in  the Z-direction module that is usable in typical router line card applications, Storage, IP network and LAN and compliant to XENPAK MSA. The XGXK-CXX96-80D is a fully integrated 10.3Gbit/s optical transceiver module that consists of a 10.3Gbit/s optical transmitter and receiver, XAUI interface, Mux and Demux with clock and data recovery (CDR).This version of XGIGA Inc. transceiver line uses an cooled CWDM EML Laser Diode to achieve 80km over standard single mode fiber as 10GBASE-ZR of the IEEE 802.3ae.

No. Parameters Symbols Min. Typ. Max. Unit Remarks
1 Center Wavelength λc X-6.5 X X+6.5 nm 1
2 Signaling speed - 10.3125 - Gbit/s
3 Signaling speed variation from nominal -100 - +100 ppm
5 Optical Output Power Pf 0 - +5 dBm Average
6 Side Mode SuppressionRatio Sr 30 - - dB Average
7 Extinction Ratio Er 9.0 - - dB
8 Off Transmit Power Poff - - -30 dBm Average
9 Tx JitterGeneration(peak-to-peak) Txj1 - - 0.1 UI
10 Tx Jitter Generation(RMS) Txj2 - - 0.01 UI
11 Receiver Sensitivity Rsense - -24 dBm
12 Receiver Overload Rro +0.5 - - dBm Average
13 Receiver Return Loss RL 12 - - dB Average


INFORMATIONS ORDER

Part No. Data encapsulation Data Rate
(b/s)
Wavelength
(nm)
Source Distance Temperature
(c)
Connector Others
XENPAK-DWDM-80D XENPAK 10.3G ITU Channel 17-61 EML 80km 0~70 SC RoHS,DDM
XENPAK-DWDM-40D XENPAK 10.3G ITU Channel 17-61 EML 40km 0~70 SC RoHS,DDM
XENPAK-CWDM-80D XENPAK 10.3G CWDM(1470~1610nm) EML 80km 0~70 SC RoHS,DDM
XENPAK-CWDM-80D XENPAK 10.3G CWDM(1470~1610nm) EML 40km 0~70 SC

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm