(0)

Module quang XENPAK 10G

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: ModuleXENPAK 10G

Module quang XENPAK 10G
Thông tin sản phẩm
Mã hàngModuleXENPAK 10G
Thương hiệu
Bảo hành
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Module quang XENPAK 10G

Thông tin sản phẩm:

Bộ thu phát 10G X2 là một bộ cắm nóng trong mô-đun hướng Z có thể sử dụng được trong các ứng dụng thẻ dòng bộ định tuyến, Lưu trữ, mạng IP và LAN và tuân thủ X2 MSA. Mô-đun này là mô-đun thu phát quang tích hợp 10,3Gbit / s, bao gồm một máy phát và máy thu quang 10,3Gbit / s, giao diện XAUI, Mux và Demux với khả năng phục hồi dữ liệu và đồng hồ (CDR). Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây.

Module quang XENPAK 10G

Ứng dụng Module quang XENPAK 10G:

  • Bộ chuyển mạch và bộ định tuyến Ethernet 10GE
  • Bộ định tuyến lõi 10GE
  • Lưu trữ 10GE
  • Hệ thống truyền Ethernet 10Gbps khác

Đặc tính Module quang XENPAK 10G:

  • Giao diện điện XAUI: 4 Làn @ 3.125Gbit / s
  • Z-Pluggable nóng
  • Receptory quang SC-duplex
  • Hỗ trợ MDIO, DOM
  • Làm mát 1.3 195m DFB-LD
  • Máy dò ảnh PIN
  • Nhiệt độ vỏ máy: -5 đến 70 ° C
  • Tuân thủ ứng dụng IEEE 802.3ae 10GBASE-ST / LR / ER / ZR
  • Tuân thủ X2 MSA
  • Dấu chân cơ học: 91mm L x 36mm W x 13,46 * H [* Chiều cao khác có sẵn]
  • Tuân thủ RoHS

 Thông số kỹ thuật

No. Parameters Symbols Min. Typ. Max. Unit Remarks
1 Center Wavelength λc X-6.5 X X+6.5 nm 1
2 Signaling speed   - 10.3125 - Gbit/s  
3 Signaling speed variation from nominal    -100  -  +100  ppm  
4 Optical Output Power Pf 0 - +5 dBm Average
5 Side Mode Suppression Ratio  Sr  30  -  -  dB  Average
6 Extinction Ratio Er 9.0 - - dB  
7 Off Transmit Power Poff - - -30 dBm Average
8 Tx  Jitter Generation(peak-to-peak)  Txj1  -  -  0.1  UI  
9 Tx Jitter Generation(RMS) Txj2 - - 0.01 UI  
10 Receiver Sensitivity Rsense -   -24 dBm  
11 Receiver Overload Rro +0.5 - - dBm Average
12 Receiver Return Loss RL 12 - - dB Average


Information Order

Part No. Data Rate Wavelength Reach TX RX Pout s Temperature Others
XENPAK-SR 10G 850nm 300M VCSEL 550M -5~-1dBm -11.1dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS
XENPAK-LR 10G 1310nm 10KM DFB 550M -8.2~-0.5dBm -12.6dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS
XENPAK-ER 10G 1550nm 40KM DFB APD -1~2dBm -11.7dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS
XENPAK-ZR 10G 1550nm 80KM EML   -8.2~-0.5dBm -12.6dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS

Cáp Viễn Thông Hà Nội chuyên cung cấp các sản phẩm cáp quang, vật tư cáp quang, module quang của nhiều thương hiệu trên thị trường. Với đội ngũ nhân viên có nhiều kinh nghiệm chúng tôi cam kết mang đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng cao với mức giá nhiều ưu đãi. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
0G X2 Transceiver is a hot pluggable in the Z-direction module that is usable in typical router line card applications, Storage, IP network and LAN and compliant to X2 MSA. The Module is a fully integrated 10.3Gbit/s optical transceiver module that consists of a 10.3Gbit/s optical transmitter and receiver, XAUI interface, Mux and Demux with clock and data recovery(CDR). Digital diagnostics functions are available via a 2-wire serial interface.

Application
1.   10GE Ethernet switches and routers
2.   10GE Core-routers
3.   10GE Storage
4.   Other 10Gbps Ethernet Transmission System

Feature
1.   XAUI Electrical Interface: 4 Lanes @ 3.125Gbit/s
2.   Hot Z-Pluggable
3.   SC-Duplex Optical Receptacle
4.   MDIO, DOM Support
5.   Cooled 1.3µm DFB-LD
6.   PIN Photo-detector
7.   Operating Case Temperature: -5 to 70 °C
8.   Compliant to IEEE 802.3ae 10GBASE-ST/LR/ER/ZR Application
9.   Compliant to X2 MSA
10.  Mechanical Footprint: 91mm L x 36mm W x 13.46* H [*Other heights available]
11.  RoHS Compliant

No. Parameters Symbols Min. Typ. Max. Unit Remarks
1 Center Wavelength λc X-6.5 X X+6.5 nm 1
2 Signaling speed - 10.3125 - Gbit/s
3 Signaling speed variation from nominal  -100  -  +100  ppm
4 Optical Output Power Pf 0 - +5 dBm Average
5 Side Mode Suppression Ratio  Sr  30  -  -  dB  Average
6 Extinction Ratio Er 9.0 - - dB
7 Off Transmit Power Poff - - -30 dBm Average
8 Tx  Jitter Generation(peak-to-peak)  Txj1  -  -  0.1  UI
9 Tx Jitter Generation(RMS) Txj2 - - 0.01 UI
10 Receiver Sensitivity Rsense - -24 dBm
11 Receiver Overload Rro +0.5 - - dBm Average
12 Receiver Return Loss RL 12 - - dB Average

Information Order

Part No. Data Rate Wavelength Reach TX RX Pout s Temperature Others
XENPAK-SR 10G 850nm 300M VCSEL 550M -5~-1dBm -11.1dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS
XENPAK-LR 10G 1310nm 10KM DFB 550M -8.2~-0.5dBm -12.6dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS
XENPAK-ER 10G 1550nm 40KM DFB APD -1~2dBm -11.7dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS
XENPAK-ZR 10G 1550nm 80KM EML -8.2~-0.5dBm -12.6dBm 0~70℃ DDM, 3.3V/5V;RoHS

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm