(0)

Module quang SFP+ 10Gbps

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: ModuleSFP+ 10Gbps

Module quang SFP+ 10Gbps
Thông tin sản phẩm
Mã hàngModuleSFP+ 10Gbps
Thương hiệu
Bảo hành
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Module quang SFP+ 10Gbps

Mô tả sản phẩm Module quang SFP+ 10Gbps:

  • Liên kết dữ liệu lên tới 10,7Gbps
  • Gói SFP + MSA với đầu nối LC
  • Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
  • EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời
  • Tản điện <1.0W
  • Nguồn đơn + 3,3V và Logic LVTTL
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến 85 ° C

Module quang SFP+ 10Gbps

Ứng dụng:

  • 10GBASE-BX ở 10.3125 Gb / s
  • 10GBASE-BX ở mức 9,953 Gb / s
  • 1000 Ethernet cơ sở-LX
  • 4XFC ở 4,25Gpbs
  • 2XFC ở mức 2.125Gpbs
  • 1xFC ở tốc độ 1.0625Gbps

Tiêu chuẩn áp dụng:

  • Tuân thủ SFP + MSA
  • Tuân thủ SFF-8472 9.5 tuân thủ
  • Tuân thủ chuẩn IEEE802.3-2005
  • Tuân thủ Telcordia GR-468-CORE
  • FCC 47 CFR Phần 15, tuân thủ lớp B
  • FDA 21 CFR 1040.10 và 1040.11, tuân thủ class1
  • Tuân thủ RoHS

Thông số kỹ thuật:

Part No. Data Rate Wavelength Reach TX RX Pout s Temperature Others
SFP+SR 10G 850nm 300M VCSEL PIN -7.3~-1.5dBm <-9.9dBm 0~70°C LC;3.3V;MMF;RoHS
SFP+LR 10G 1310nm 10KM DFB PIN -8~0.5dBm <-12.6dBm 0~70°C LC;3.3V;SMF;RoHS
SFP+ER 10G 1550nm 40KM DFB PIN -1~2dBm -11.7dBm 0~70°C LC;3.3V;SMF;RoHS
SFP+ZR 10G 1550nm 80KM DFB PIN -1~2dBm -12.3dBm 0~70°C LC;3.3V;SMF;RoHS

Cáp Viễn Thông Hà Nội chuyên về lĩnh vực phân phối các sản phẩm cáp quang, vật tư cáp quang, module quang nhiều năm uy tín trên thị trường. Chúng tôi cam kết mang đến những sản phẩm chính hãng đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn của nhà sản xuất với mức giá nhiều ưu đãi. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá với chiết khấu cao nhất. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Feature
1.     Hot pluggable
2.     Up to 10.7Gbps Data Links
3.     SFP+ MSA package with LC connector
4.     Digital Diagnostic Monitor Interface
5.     Very low EMI and excellent ESD protection
6.     Power dissipation<1.0W
7.     Single + 3.3V Power Supply and LVTTL Logic
8.     Operating temperature range -40°C to 85°C
Application  
1.     10GBASE-BX at 10.3125 Gb/s
2.     10GBASE-BX at 9.953 Gb/s
3.     1000 Base-LX Ethernet
4.     4XFC at 4.25Gpbs
5.     2XFC at 2.125Gpbs
6.     1xFC at 1.0625Gbps
Standard: 
1.     SFP+ MSA Compliant
2.     SFF-8472 reversion 9.5 compliant
3.     IEEE802.3-2005 compliant
4.     Telcordia GR-468-CORE compliant
5.     FCC 47 CFR Part 15,Class B  compliant
6.     FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11,class1 compliant
7.     RoHS compliant
Odering Information

Part No. Data Rate Wavelength Reach TX RX Pout s Temperature Others
SFP+SR 10G 850nm 300M VCSEL PIN -7.3~-1.5dBm <-9.9dBm 0~70°C LC;3.3V;MMF;RoHS
SFP+LR 10G 1310nm 10KM DFB PIN -8~0.5dBm <-12.6dBm 0~70°C LC;3.3V;SMF;RoHS
SFP+ER 10G 1550nm 40KM DFB PIN -1~2dBm -11.7dBm 0~70°C LC;3.3V;SMF;RoHS
SFP+ZR 10G 1550nm 80KM DFB PIN -1~2dBm -12.3dBm 0~70°C LC;3.3V;SMF;RoHS

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm