(0)

Module quang SFF 2.5G

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: ModuleSFF 2.5G

Module quang SFF 2.5G
Thông tin sản phẩm
Mã hàngModuleSFF 2.5G
Thương hiệu
Bảo hành
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Module quang SFF 2.5G

Đặc tính sản phẩm Module quang SFF 2.5G

  • Bộ thu phát hai chế độ LC LC Tốc độ dữ liệu vận hành lên đến 2,5Gbps X 1310nm Máy phát Laser FP
  • 2km với 9/12µm SMF
  • Nguồn 3,3V
  • Đầu vào / đầu ra tín hiệu LVPECL
  • Kết nối thiết bị SONET / SDH
  • Nhiệt độ: Tiêu chuẩn: 0 ~ 70 2. Công nghiệp: -40 ~ + 85

 Module quang SFF 2.5G

Ứng dụng:

  • Đầu ra phát hiện tín hiệu LVTTL
  • Gói pin Factor nhỏ 2x5
  • Liên kết kênh sợi 2x
  • An toàn Laser loại 1 FDA và IEC60825-1
  • RoSH tuân thủ
  • Trường hợp vận hành liên kết quang khác

Thông số Module quang SFF 2.5G:

PN Data Rate Reach Wavelength Source Output Power Sensitivity Application Notes
SFF-SX-3 2.5Gb/s 2km 1310nm FP  -10~-3 ≤-18 OC-48/STM-16 SD TTL, AC 
SFF-LH-320 2.5Gb/s 20km 1310nm DFB  -5~-0 ≤-18 OC-48/STM-16 SD TTL, AC 
SFF-LH-340 2.5Gb/s 40km 1550nm DFB  -2~+3 ≤-18 OC-48/STM-16 SD TTL, AC 

Cáp Viễn Thông Hà Nội với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực phân phối các sản phẩm cáp quang, vật tư cáp quang, module quang chính hãng. Chúng tôi luôn sẵn sàng cung cấp những sản phẩm có chất lượng đáp ứng đầy đủ những tiêu chuẩn kỹ thuật và giá thành nhiều ưu đãi, đặc biệt có chiết khấu cao cho các công trình dự án. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Features
1. Duplex LC Single-Mode Transceiver X Operating Data Rate up to 2.5Gbps X 1310nm FP Laser Transmitter
2. 2km with 9/125µm SMF
3. Single 3.3V Power supply
4. LVPECL Signal Input/Output
5. SONET/SDH Equipment Interconnect

Applications
1. LVTTL Signal Detect Output
2. Small Form Factor 2X5 pin Package
3. 2x Fiber Channel Links
4. Class 1 FDA and IEC60825-1 Laser Safety
5. Compliant RoSH
6. Other Optical Link Operating Case

Temperature  
Standard: 0~70 2. Industrial:-40~+85

Ordering Information
 
PN Data Rate Reach Wavelength Source Output Power Sensitivity Application Notes
SFF-SX-3 2.5Gb/s 2km 1310nm FP  -10~-3 ≤-18 OC-48/STM-16 SD TTL, AC 
SFF-LH-320 2.5Gb/s 20km 1310nm DFB  -5~-0 ≤-18 OC-48/STM-16 SD TTL, AC 
SFF-LH-340 2.5Gb/s 40km 1550nm DFB  -2~+3 ≤-18 OC-48/STM-16 SD TTL, AC 

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm