(0)

Module quang SFF 155M

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng:

Module quang SFF 155M
Thông tin sản phẩm
Mã hàng-
Thương hiệu
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Module quang SFF 155M

Thông tin sản phẩm Module quang SFF 155M

SFF Transceiver là một mô-đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí cho các ứng dụng viễn thông và datacom nối tiếp, tất cả các phiên bản đều tuân thủ các khuyến nghị của SONET / SDH từ thông số kỹ thuật OC-03. Mô-đun này được thiết kế cho sợi đơn Chế độ và hoạt động ở bước sóng 1310nm.

Phần máy phát kết hợp FP-LD và IC điều khiển với bù nhiệt độ và mạch điều khiển công suất tự động. Phần máy thu kết hợp một photodiode PIN InGaAs / InP hiệu quả và transimpedance với AGC cho phạm vi hoạt động rộng. Giao diện dữ liệu LVPECL đơn giản hóa giao diện với mạch ngoài. Nó được đóng gói trong một vỏ kim loại 2x5 đa yếu tố hình dạng nhỏ để che chắn EMI tuyệt vời. Bộ thu phát có khả năng miễn dịch và độ tin cậy tuyệt vời.

Module quang SFF 155M

Đặc tính sản phẩm:

  • Gói pin 2x5
  • Đầu nối LC kép
  • Bộ thu phát đa chế độ 1310nm FP-LD
  • Chiều dài lên tới 2km cho cáp quang đa chế độ
  • Tuân thủ ITU-T G. 957/958
  • Bộ nguồn đơn + 3,3V, Giao diện dữ liệu LVPECL
  • Tuân thủ Telcordia GR-468-CORE
  • Sản phẩm Laser loại 1 / 1M, Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEC825, FDA21 CFR1040.10 và CFR1040.11
  • Bảo vệ EMI & ESD tuyệt vời

Ứng dụng:

  • SDH STM-1
  • SONET OC-03
  • Ethernet nhanh
  • ATM và truyền dữ liệu quang khác

Thông số kỹ thuật:

PN Data Rate Reach Wavelength Source Output Power Sensitivity Application
SFF-SX-1 155Mb/s 2km 1310nm FP  -19~-10 ≤-32 OC-3/STM-1/Fast Ethernet
SFF-LH-120 155Mb/s 20km 1310nm FP  -15~-8 ≤-36 OC-3/STM-1/Fast Ethernet
SFF-LH-140 155Mb/s 40km 1310nm FP  -5~0 ≤-36 OC-3/STM-1/Fast Ethernet
SFF-LH-180 155Mb/s 80km 1550nm DFB  -5~0 ≤-36 OC-3/STM-1/Fast Ethernet

Cáp Viễn Thông Hà Nội là đơn vị chuyên về lĩnh vực phân phối cáp quang, vật tư cáp quang, module quang chính hãng của nhiều thương hiệu trên thị trường. Chúng tôi luôn sẵn sàng cung cấp cho quý khách những sản phẩm chất lượng cao đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn sản xuất với mức giá chiết khấu cao. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Features:
Small Form Factor 2X5 Pin Package
Duplex LC Connector,
1310nm FP-LD Multi-Mode Transceiver
Driving up to 2km for Multi-Mode Optical Fiber
Compliant with ITU-T G. 957/958
Single +3.3V Power Supply, LVPECL Data Interface
Compliant with Telcordia GR-468-CORE
Class 1/1M Laser Product, Compliant with IEC825, FDA21 CFR1040.10 and CFR1040.11
Excellent EMI & ESD Protection
Applications:
SDH STM-1
SONET OC-03
Fast Ethernet
ATM and Other Optical Data Transmission
Description:
SFF Transceiver is a high performance, cost effective module for serial telecom and datacom applications, all versions are compliant with SONET/SDH recommendations from OC-03 specifications. This module is designed for Single-Mode fiber and operates at the wavelength of 1310 nm. The transmitter section incorporates FP-LD and driver IC with temperature compensation and automatic power control circuit. The receiver section incorporates an efficient InGaAs/InP PIN photodiode and transimpedance with AGC for wide dynamic range. A LVPECL data interface simplifies interface to external circuitry. It is packaged in a small form factor multisourced 2X5 pin metal housing for excellent EMI shielding. The transceiver has excellent immunity and reliability.
Odering Information

PN Data Rate Reach Wavelength Source Output Power Sensitivity Application
SFF-SX-1 155Mb/s 2km 1310nm FP  -19~-10 ≤-32 OC-3/STM-1/Fast Ethernet
SFF-LH-120 155Mb/s 20km 1310nm FP  -15~-8 ≤-36 OC-3/STM-1/Fast Ethernet
SFF-LH-140 155Mb/s 40km 1310nm FP  -5~0 ≤-36 OC-3/STM-1/Fast Ethernet
SFF-LH-180 155Mb/s 80km 1550nm DFB  -5~0 ≤-36 OC-3/STM-1/Fast Ethernet

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm