(0)

Module quang SFF 1.25G

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: ModuleSFF 1.25G

Module quang SFF 1.25G
Thông tin sản phẩm
Mã hàngModuleSFF 1.25G
Thương hiệu
Bảo hành
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Module quang SFF 1.25G

Đặc điểm sản phẩm Module quang SFF 1.25G:

  • Tuân thủ SFF MSA
  • Tuân thủ Ethernet Gigabit của IEEE 802. 3z
  • Kiểu gói đa năng 2x10 với Receptory LC kép
  • Giao diện nhập / xuất dữ liệu tương thích LVPECL
  • Bộ phát TTL vô hiệu hóa đầu vào
  • Khoảng cách truyền lên tới 30 / 40Km tại 1. 06/1. 25Gbps với 9/125um SMF
  • Đơn + 3. Nguồn 3V

Module quang SFF 1.25G

Ứng dụng:

  • Gigabit Ethernet
  • 1FC, 2FC
    1310nm Chế độ đơn 1. 25G
    Yếu tố hình thức nhỏ (SFF)

Thông số kỹ thuật:

 PN  Data Rate  Reach  Wavelength  Source  Output Power  Sensitivity  Application
 SFF-SX-1  1.25Gb/s  0.55km  850nm  VCSEL  -9.5~-3  ≤-17 Gigabit Ethernet/Fiber Channel
 SFF-LH-220  1.25Gb/s  20km  1310nm  FP  -9~-3  ≤-22 Gigabit Ethernet/Fiber Channel
 SFF-LH-240  1.25Gb/s  40km  1310nm  DFB  -2~+3  ≤-24 Gigabit Ethernet/Fiber Channel
 SFF-LH-280  1.25Gb/s  80km 1550nm  DFB  -2~+3  ≤-24 Gigabit Ethernet/Fiber Channel

Cáp Viễn Thông Hà Nội là đơn vị với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực phân phối các sản phẩm cáp quang, vật tư cáp quang, module quang. Chúng tôi luôn cung cấp những sản phẩm chính hãng, có chứng nhận về chất lượng, đáp ứng được những yêu cầu kỹ thuật và giá thành hợp lý để phù hợp với mọi công trình dự án. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá với chiết khấu cao nhất. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Ảnh lớn
Features
1. Compliant with SFF MSA
2. Compliant with IEEE 802. 3z Gigabit Ethernet
3. Multisourced 2x10 Package Style with Duplex LC Receptacle
4. LVPECL compatible data input/output interface
5. TTL transmitter disable input
6. Up to 30/40Km transmission distance at 1. 06/1. 25Gbps with 9/125 um SMF
7. Single + 3. 3V power supply

Application
1. Gigabit Ethernet
2. 1FC, 2FC
1310nm Single-mode 1. 25G
Small Form Factor (SFF)


Ordering Information
 PN  Data Rate  Reach  Wavelength  Source  Output Power  Sensitivity  Application
 SFF-SX-1  1.25Gb/s  0.55km  850nm  VCSEL  -9.5~-3  ≤-17 Gigabit Ethernet/Fiber Channel
 SFF-LH-220  1.25Gb/s  20km  1310nm  FP  -9~-3  ≤-22 Gigabit Ethernet/Fiber Channel
 SFF-LH-240  1.25Gb/s  40km  1310nm  DFB  -2~+3  ≤-24 Gigabit Ethernet/Fiber Channel
 SFF-LH-280  1.25Gb/s  80km 1550nm  DFB  -2~+3  ≤-24 Gigabit Ethernet/Fiber Channel

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm