(0)

Dây nhảy quang Singlemode 5m duplex SC-SC

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SC-SCsinglemode

Dây nhảy quang Singlemode 5m duplex SC-SC
Thông tin sản phẩm
Mã hàngSC-SCsinglemode
Thương hiệu
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Dây nhảy quang Singlemode 5m duplex SC-SC

Thông tin sản phẩm dây nhẩy quang Singlemode duplex:

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang Singlemode 5m duplex SC-SC

Đặc điểm dây nhảy quang Singlemode 5m duplex SC-SC: 

  • Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
  • Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
  • Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
  • Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
  • Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
  • Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O 

Cáp Viễn Thông Hà Nội là đơn vị với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực phân phối các dòng sản phẩm cáp quang, vật tư cáp quang, dây nhảy quang của nhiều thương hiệu lớn. Chúng tôi luôn sẵn sàng cung cấp cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng đáp ứng đúng những tiêu chuẩn kỹ thuật với mức giá rẻ hấp dẫn. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá với chiết khấu cao nhất. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…
Đặc điểm: 
1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm