(0)

Dây nhảy quang LC – LC Singlemode Simplex

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng:

Dây nhảy quang LC – LC Singlemode Simplex
Thông tin sản phẩm
Mã hàng-
Thương hiệu
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Dây nhảy quang LC/UPC - LC/UPC Singlemode Simplex

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang LC/UPC - LC/UPC Singlemode Simplex

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv...

Dây nhảy quang được ứng dụng trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang LC/UPC - LC/UPC Singlemode Simplex

Đặc điểm: 

1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

Loại

LC/UPC – LC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối

LC

Kiểu sợi quang

Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

 

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kích cỡ, màu sắc

Đường kính cáp

3.0mm

Độ dày

Lõi: 9 microns

Lớp vỏ: 125 microns

Đơn mode 9/125 µm

Vỏ

PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

Vàng

Chiều dài

5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Thông số chi tiết

 

 

 

 

Đơn vị

LC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

 

Cáp Viễn Thông Hà Nội với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực phân phối các sản phẩm cáp quang, dây nhảy quang, vật tư cáp quang. Chúng tôi luôn cung cấp những sản phẩm chính hãng đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn từ nhà sản xuất với mức giá vô cùng hợp lý, phù hợp với mọi công trình dự án. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá. Liên hệ 0904.608.606

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật

Loại

LC/UPC – LC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối

LC

Kiểu sợi quang

Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

 

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

 

Kích cỡ, màu sắc

Đường kính cáp

3.0mm

Độ dày

Lõi: 9 microns

Lớp vỏ: 125 microns

Đơn mode 9/125 µm

Vỏ

PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

Vàng

Chiều dài

5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Thông số chi tiết

 

 

 

 

Đơn vị

LC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

 

SALE CỰC MẠNH 60%

CABLE KLOTZ SCH2060-E giảm giá cực sốc tới 60%: Chỉ còn 68.000đ/mét. Speaker Cable cao cấp cho quán bar, vũ trường, công trình dự án sale cực mạnh 60%. Hotline 0902.188.722 (Mr.Văn)
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm