Dây cáp quang Multimode 24 sợi (24 FO) Indoor/Outdoor

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng:

Dây cáp quang Multimode 24 sợi (24 FO) Indoor/Outdoor
Thông tin sản phẩm
Mã hàng-
Thương hiệu
Bảo hành
Tình trạng HHMới
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suất thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

1. Giới thiệu về cáp quang Multimode 24 FO trong nhà hoặc ngoài trời

Dây cáp quang multimode 24FO (24 sợi/24 core) thuộc hệ thống cáp quang sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời, đường kính sợi quang có 2 loại 50/125um và 62,5/125um.

Multimode 24FO là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà hoặc ngoài trời, đi dưới cống, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hệ thống mạng LAN nội bộ. Cáp quang multimode 24FO có băng thép bảo vệ là sản phẩm chất lượng cao, hoạt động ổn định, tốc độ lên tới 1 Gbps.

2. Dây cáp quang Multimode 24 sợi (24 FO) indoor/outdoor

Dây cáp quang Multimode 24 sợi (24 FO) indoor/outdoor

Mô tả thông tin sản phẩm:

  • Số sợi Multimode: 24 sợi
  • Bước sóng hoạt động: 850nm – 1300nm
  • Chịu lực va đập: E=10Nm, R=150Nm
  • Độ suy hao được trả về như ban đầu: 30 lần va đập
  • Tiêu chuẩn: ITU_T G.655, IEEE P-1222
  • Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học
  • Cáp được bọc một lớp lá thép mỏng giúp tăng cường độ bảo vệ của cáp, chống tác động tối đa từ môi trường
  • Có 2 sợi lõi thép gia cường nhằm hạn chế dộ võng của cáp và gia tăng độ cứng
  • Loại sợi quang: sợi Multimode hoặc 62.5/125 µm
  • Tốc độ truyền tối đa: 1 Gigabit/s
  • Cáp được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác
  • Cáp quang multimode 24FO có sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu
  • Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường

Cáp Viễn Thông Hà Nội là đơn vị chuyên phân phối các sản phẩm cáp quang, cáp quang Multimode chính hãng với đầy đủ giấy chứng nhận chất lượng CO, CQ của nhà sản xuất. Với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực này, chúng tôi cam kết mang đến những sản phẩm chất lượng cao với mức giá hợp lý nhất. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá với chiết khấu cao nhất.

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%
Viết đánh giá
Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật...
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm