Cáp quang treo Single mode 12FO TFP

(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: Singlemode 12FO TFP

Cáp quang treo Single mode 12FO TFP
Thông tin sản phẩm
Mã hàngSinglemode 12FO TFP
Thương hiệu
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới 100%
Tồn khoCÒN HÀNG

Giá bán: Liên hệ

CÒN HÀNG

Bảng giá capvienthong.vn cập nhật liên tục và cam kết giá luôn tốt nhất. Vui lòng gọi 0904.608.606 hoặc yêu cầu báo giá qua email: kd@capvienthong.vn để được công bố giá nhanh nhất có thể!

CAM KẾT

1 đổi 1 trong suất thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng

Cáp quang treo Singlemode 12FO TFP

Mô tả sản phẩm cáp quang treo singlemode 12FO TFP

Cáp quang treo 12FO hình số 8 là loại cáp quang phổ biến nhất và thường gặp nhất, bạn có thể bắt gặp ở mọi nơi, mọi chỗ. Đúng như tên gọi của nó, cáp quang treo có dạng hình số 8, gồm phần cáp phi kim loại và phần dây treo kim loại gắn liền với nhau, được sử dụng để treo trên cột ngoài trời.

Do có phần dây chịu lực kim loại nên cáp khá cứng, có thể chịu tác động lớn từ môi trường mà không làm ảnh hưởng tới lõi sợi cáp quang Singlemode bên trong.

cáp quang treo singlemode 12FO TFP

Cấu tạo cáp quang treo singlemode 12FO TFP

  • Số sợi: 12 sợi quang single mode
  • Bước song hoạt động: 1310 , 1550nm
  • Cáp quang treo SM sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
  • Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
  • Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau tăng sức dẻo dai.
  • Cáp được thiết kế phù hợp cho các mục đích sử dụng: Kết nối hệ thống mạng cục bộ, hệ thống mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin liên lạc đường dài.
  • Quy cách đóng gói cáp quang treo: 3000-4000m/1bobin hoặc theo yêu cầu của khách hàng.

Cáp Viễn Thông Hà Nội là đơn vị chuyên phân phối các sản phẩm cáp quang, cáp quang treo nhiều năm kinh nghiệm và uy tín trên thị trường. Chúng tôi luôn mang đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng cao và mức giá vô cùng ưu đãi. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để nhận bảng báo giá với chiết khấu cao nhất.

Xem thêm

Đánh giá về sản phẩm

Đánh giá tổng quan

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm

0%
0%
0%
0%
0%

Viết đánh giá

Đánh giá:
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật...
Sản phẩm liên quan
So sánh sản phẩm