(0)
Tin Công ty

Bảng báo giá dây cáp Alantek 2021 mới nhất | Cáp viễn thông Hà Nội

22-11-2021, 12:01 pm

Alantek được thành lập vào năm 1998 tại Mỹ, sau 23 năm phất triển thì Alantek hiện nay đã trở thành một trong những thương hiệu nổi tiếng hàng đầu trên thế giới về ngành dây cáp. Đặc biệt là trong lĩnh vực cáp quang và hệ thông dây mạng Lan. Alantek cũng sản xuất rất nhiều các dòng cáp tín hiệu chất lượng khác như: cáp điều khiển, cáp điện thoại, cáp âm thanh và cáp đồng trục.

Tại Việt Nam, thương hiệu này đã và đang được rất nhiều công trình tin dùng và sử dụng bởi tính thực tiễn và giá thành phải chăng.

bảng báo giá dây cáp alantek

Hiện nay trên thị trường Việt Nam có rất nhiều nơi bán các sản phẩm cáp của hãng Alantek với chủng loại, mẫu mã đa dạng, cũng giá thành khác nhau. Do đó để giúp khách hàng dễ dàng trong việc tìm hiểu giá thị trường của các sản phẩm dây cáp Alantek. Chúng tôi xin gửi tới bảng báo giá dây cáp Alantek 2021 mới nhất để quý khách hàng có thể tham khảo.

Bảng báo giá dây cáp Alantek

Lưu ý: Đơn giá chỉ mang tính chất tham khảo, có thể thay đổi theo thời gian
TÊN SẢN PHẨM ĐVT ĐƠN GIÁ
(VNĐ - chưa VAT 10%)
MULTIPAIR CABLE    
Alantek cat3 2-pair UTP (put-up 500m) m 6,900
Alantek cat3 25-pair UTP (put-up 500m) m 66,700
Alantek cat3 50-pair UTP (put-up 500m) m 115,920
Alantek cat3 100-pair UTP (put-up 500m) m 185,610
Alantek cat5 25-pair UTP (put-up 500m) m 67,620
Alantek cat5e 25-pair UTP, CMR, Solid (put-up 1000m) m 59,800
CATEGORY 5E CABLE    
Alantek Cat5e UTP 4-pair, CMR, Solid (5e), 200Mhz rl (305m) 1,943,500
Alantek Cat5e FTP 4-pair, PVC, 24AWG, EMEA rl (305m) 3,237,940
Cat5e UTP 4-pair outdoor Gel-filled double JKT PVC/PE Black (1640ft) rl (500m) 5,023,200
JACK CAT5E    
Alantek Cat5e  UTP Jacks LF (XX: Red, White, Yellow...) (Old P/N) pc 67,390
Alantek Cat5e Shielded 90° Dual IDC Keystone Jack, White pc 100,280
Alantek Cat5e Unshielded Slim Line 180° Dual IDC Keystone Jack, White pc 55,430
Alantek Cat5e  Jacks, Shielded, White (Old P/N) pc 100,280
RJ45 PLUG    
Alantek RJ45 Modular plug, Cat5e, Unshielded pc 5,060
Alantek RJ45 Modular plug, Cat5e, Shielded pc 20,930
FACEPLATE     
Faceplate Kit,Shutter,1 Port pc 54,050
Faceplate Kit,Shutter,2 Ports pc 59,570
Alantek Faceplate UK 1 Port pc 25,760
Alantek Faceplate UK 1 Port (New P/N) pc 25,760
Alantek Faceplate UK 2 Port pc 25,760
Alantek Faceplate UK 2 Port (New P/N) pc 25,760
Alantek Faceplate UK 4 port w/ shutter pc 37,950
Alantek Faceplate US 2 port pc 30,360
Alantek Faceplate US 4 port pc 35,420
Alantek Faceplate US 2 port w/ Shutter ( HCN) pc 39,100
Alantek Faceplate US 4 port c/w Shutter pc 69,690
MOUNT BOX    
Alantek shuttered mount box 2port pc 51,980
PARCH PANEL CAT5E    
Alantek blank panel 24 port pc 582,360
Alantek blank panel 48 port pc 977,960
Alantek Cat5e Patch Panel UTP 24-port pc 1,794,000
Alantek Cat5e Patch Panel UTP 48-port pc 3,348,800
RUBBER BOOT    
Alantek RJ45 Rubber Boot (XX: Blue, Red, Yellow) pc 4,600
PATCH CABLE CAT5E    
Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded (XX: yellow, blue, red, green…) rl (305m) 4,186,000
PATCH CORD CAT5E    
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 5ft (XX: yellow, blue, red, green…) pc 58,420
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 7ft (XX: yellow, blue, red, green…) pc 72,910
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 10ft (XX: yellow, blue, red, green…) pc 92,460
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 17ft (XX: yellow, blue, red, green…) pc 120,980
     
CATEGORY 6 CABLE    
Alantek Cat6 UTP 4-pair, 23AWG, Solid, XF, CM, Blue, RB rl (305m) 2,631,200
Alantek Cat6 FTP 4 Pair, 23AWG rl (305m) 4,664,400
Cat6A 23AWG F/UTP Cable 4 Pair Overall Shield LSZH, Grey rl (305m) 5,360,840
RJ45 PLUG    
Alantek Cat6 Unshield RJ45 plugs 8P8C, 50U pc 14,950
JACK CAT6    
Alantek Cat6 UTP Dual IDC Jack, unshielded, white pc 92,690
PATCH CORD CAT6    
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 5FT (XX: yellow, blue, red, green…) pc 76,360
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT (XX: yellow, blue, red, green…) pc 86,710
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT (XX: yellow, blue, red, green…) pc 110,860
PATCH PANEL CAT6    
Alantek Cat6 Patch panel 24 port pc 2,631,200
MALE/FEMALE CONNECTOR    
AMP Champ Connector (Female) 50 pin pc 152,720
AMP Champ Connector (Male) 50 pin pc 152,720
WIRING KIT & CONNECTING BLOCK    
Alantek Wiring Kit 100 pair w/ leg Cat5 pc 767,050
Alantek Connecting Block 4 pair Cat5 pc 15,640
Alantek Connecting Block 4 pair Cat3 pc 18,400
MANAGEMENT PANEL    
Alantek 1U Cable Management Panel with Front Cover pc 478,400
     
COAXIAL CABLE    
Alantek AC540 with messenger rl (1000m) 28,913,300
Alantek AC540 no messenger rl (1000m)
Alantek AC540 with Flooding Compound no messenger rl (1000m) 28,704,000
COAXIAL CABLE (NEW PART NUMBER)    
Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial, Black rl (305m) 1,259,480
Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound rl (305m) 1,574,350
Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial, Black rl (305m) 3,049,800
Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound rl (305m) 3,673,330
Alantek RG11 Standard shield with messenger rl (305m) 4,112,860
Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial with messenger rl (305m) 4,289,960
Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial no messenger rl (305m) 3,893,670
Alantek RG11 Quad-shield coxial cable rl (305m) 4,292,720
Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, Black rl (305m) 1,447,160
Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, White rl (305m) 1,447,160
Alantek RG-6 Tri-Shield Coaxial White rl (305m) 1,865,760
Alantek RG6 Quad-shield coaxial cable rl (305m) 2,173,730
Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial c/w Flooding compound rl (305m) 1,865,760
SPLITTER    
TAP & SPLITTER     
Alantek Splitter  Indoor 2 way  pc 40,480
Alantek Splitter  Indoor 3 way  pc 48,300
Alantek Splitter  Indoor 4 way  pc 81,880
Alantek Splitter  Indoor 6 way  pc 132,020
Alantek Splitter  Indoor 8 way  pc 139,610
Alantek Splitter  Indoor 2 way pc 40,020
Alantek Splitter  Indoor 3 way  pc 47,610
Alantek Splitter  Indoor 4 way  pc 80,270
Alantek Splitter  Indoor 6 way  pc 129,490
Alantek Splitter  Indoor 8 way  pc 136,620
Alantek Splitter  Indoor 10 way pc 281,520
Alantek Splitter  Indoor 12 way pc 306,130
Alantek Splitter  Indoor 14 way pc 352,130
Alantek Splitter  Indoor 16 way pc 373,520
Alantek TV Jack & Faceplate Indoor pc 53,820
Feedthru540 pc 76,820
Alantek Tap off indoor 1 way (XX: 06,08,10,12,16,20,24 dB) pc 41,630
Alantek Tap off indoor 2 way (XX: 06,08,10,12,14,16,20,24 dB) pc 48,990
Alantek Tap off indoor 4 way (XX: 12,14,16,20,24 dB) pc 68,310
Alantek Tap off indoor 6 way (XX: 14,17,20,23 dB) pc 142,600
Alantek Tap off indoor 8 way (XX: 14,17,20,23,26,29 dB) pc 156,170
F-CONNECTOR    
Alantek Male BNC connector RG6 pc 18,860
Alantek Male BNC connector RG59  pc 18,860
Alantek Male BNC connector RG59  pc 18,860
Alantek RG6 Compression F Connector (MOQ 500PC) pc 20,240
Alantek RG11 Compression F Connector (MOQ 500PC) pc 136,850
Alantek RG59 Compression BNC Connector (MOQ 300PC) pc 111,550
Alantek RG6 Compression BNC Connector (MOQ 300PC) pc 109,480
Alantek Compression tool for SNS Series pc 1,734,890
TOOLS    
Alantek tools for RG6 & RG11 Crimping Connector pc 758,080
AMPLIFIERS & COMBINER     
Alantek Amplifier Inddor 2 way pc 5,264,930
Alantek Amplifier Inddor 2 way pc 5,264,930
Alantek Passive Combiner 16 way pc 3,979,230
MODULATORS    
Alantek Agile Modulator pc 7,438,200
     
     
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 2F, 50/125, OM2 m 37,490
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 4F, 50/125, OM2 m 37,720
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 6F, 50/125, OM2 m 43,470
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 8F, 50/125, OM2 m 50,140
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 12F, 50/125, OM2 m 64,630
     
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 2F, 50/125 m 24,380
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 4F, 50/125 m 36,800
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 6F, 50/125 m 42,550
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 8F, 50/125 m 51,980
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 12F, 50/125 m 63,250
     
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 2F, 50/125, OM3 m 50,140
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 4F, 50/125, OM3 m 53,360
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 6F, 50/125, OM3 m 70,150
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 8F, 50/125, OM3 m 85,560
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 12F, 50/125, OM3 m 116,380
     
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 2F, SM m 27,600
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 4F, SM m 28,290
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 6F, SM m 31,280
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 8F, SM m 33,350
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 12F, SM m 37,490
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 16F, SM m 44,850
Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 24F, SM m 50,140
     
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 2F, SM m 21,620
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 4F, SM m 22,540
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 6F, SM m 25,530
Alantek Outdoor Steel Armour Cables 8F, SM m 28,980
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 12F, SM m 32,660
Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 24F, SM m 48,760
     
PATCH CORD MM 62.5/125  
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/MTRJ 3m pc 728,870
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/LC 3m pc 758,080
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/SC 3m pc 641,470
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 3m pc 641,470
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 5m pc 699,660
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/ST 3m pc 641,470
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/LC 3m pc 758,080
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/MTRJ 3m pc 728,870
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/LC 3m pc 845,480
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/MTRJ 3m pc 816,270
PATCH CORD MM 50/125  
Alantek Patch Cord,LC-SC,Dpx,50/125,LZSH&OFNR,3M pc 598,230
Alantek Patch Cord,LC-LC,Dpx,50/125,LZSH&OFNR,3M pc 661,250
Alantek M-Mode 50/125um, OM2, PVC, Patch Cord SC/LC 3m pc 566,720
Alantek M-Mode 50/125um, OM2, PVC, Patch Cord SC/SC 3m pc 535,210
Alantek M-Mode 50/125um, OM2, PVC, Patch Cord LC/LC 3m pc 629,740
     
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/MTRJ 3m  pc 728,870
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/LC 3m  pc 758,080
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/MTRJ 3m  pc 728,870
Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 4m pc 787,060
Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 20m pc 1,020,280
FO CONNECTOR    
Alantek M-Mode connector ST pc 121,900
Alantek S-Mode connector ST pc 162,380
Alantek M-Mode connector SC pc 121,900
Alantek S-Mode connector SC pc 135,470
     
Alantek M-Mode connector LC pc 219,420
Alantek M-Mode connector SC pc 125,350
Alantek M-Mode connector ST pc
Alantek S-Mode connector SC pc 140,990
Alantek S-Mode connector ST pc
Alantek M-Mode male connector MTRJ pc 379,040
Alantek Adapter MM SC pc
Alantek Adapter MM Duplex LC  pc
RACKMOUNT/WALLMOUNT    
Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 12 port pc 2,623,840
Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 24 port pc 3,090,280
Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 12 port pc 2,623,840
Alantek Patch Panel SM Duplex LC full loaded, 24 port pc
Alantek Patch Panel MM Duplex LC full loaded, 24 port pc
Alantek Pacth Panel MM Duplex LC full loaded, 12 port pc
Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 24 port pc 3,090,280
Alantek Wall mount fiber enclosures, SC 6 port pc 2,623,840
Alantek Wall mount fiber enclosures, SC12 port pc 3,031,860
Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 12 port pc 3,031,860
Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 6 port pc 2,623,840
RACKMOUNT/WALLMOUNT (NEW GOODS)    
Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 1U 19" pc 2,328,290
Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 2U 19" pc 2,772,190
Alantek Blank Adaptor Plate pc 75,900
Alantek Wall mount Blank Fiber Optic Box 1U pc 2,541,500
Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded ST pc 320,620
Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded ST pc 320,620
Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded ST pc 553,840
Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded ST pc 553,840
Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded SC pc 320,620
Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded SC pc 320,620
Alantek Adaptor Plate SM12 Port Loaded SC pc 553,840
Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC pc 553,840
Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded FC pc 670,450
Alantek Duplex (6) Adaptor Plate SM 12 Port Loaded SC pc 524,860
Alantek Duplex (6) Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC pc 505,310
PATCH CORD SM 9/125    
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 5m pc  
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 3m pc  
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC, 10m pc  
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m pc  
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/SC 3m pc 641,470
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/ST 3m pc 641,470
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 3m pc 641,470
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 15m pc  
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/LC 3m pc 758,080
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m pc 758,080
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/MTRJ 3m pc 728,870
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord LC/LC 3m pc 845,480
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord MTRJ/MTRJ 3m pc 816,270
Alantek S-Mode patch cord FC/LC, 3m pc
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 20m pc
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 3m pc 816,270
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 5m pc
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 1m pc
Alantek S-Mode patch cord SC/SC, 1m pc
Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 6m pc 874,690
Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 10m pc
Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 15m pc
Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 20m pc 991,300
Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 10m pc
Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 5m pc
Alantek FO S-Mode patch cord SC/SC, 10m pc
Alantek FO S-Mode patch cord MTRJ/SC, 10m pc
Alantek FO S-Mode patch cord FC/SC, 15m pc
CONVERTER    
Alantek 10/100 Base TX to 100 Base FX(SC) Convertor MM Fiber pc 2,487,220
Alantek 10/100/1000 Base TX to 1000 Base SX(SC) Convertor MM Fiber pc 5,383,840
Alantek 10/100 Base TX to 100 Base FX(SC) Convertor SM Fiber pc 2,644,770
Alantek 10/100/1000 Base TX to 1000 Base LX(SC) Convertor SM Fiber pc 6,737,620
Alantek Converter Ethernet 14 Slots Rack pc 11,540,020
     
Alantek audio/control 14AWG, 1 pair cable  rl (500m) 18,528,800
Alantek audio/control 14AWG, 2 pair cable  rl (500m) 40,600,750
Alantek audio/control 16AWG, 1 pair cable  rl (500m) 12,779,030
Alantek audio/control 16AWG, 2 pair cable  rl (500m) 24,396,330
Alantek audio/control 16AWG, 4 pair cable  rl (500m) 44,165,980
Alantek audio/control 16AWG, 10 pair cable  rl (500m) 105,451,780
Alantek audio/control 18AWG, 1 pair cable  rl (500m) 8,062,650
Alantek audio/control 18AWG, 2 pair cable  rl (500m) 17,906,880
Alantek audio/control 18AWG, 3 pair cable  rl (500m) 26,263,470
Alantek audio/control 18AWG, 4pair cable  rl (500m) 34,283,340
Alantek audio/control 22AWG, 1 pair cable  rl (500m) 4,439,230
Alantek audio/control 22AWG, 2 pair cable  rl (500m) 6,926,680
Alantek audio/control 22AWG, 3 pair cable  rl (500m) 11,876,740
Alantek audio/control 22AWG, 4 pair cable  rl (500m) 13,713,290
Alantek audio/control 20AWG, 1 pair cable  rl (500m) 7,407,610
Alantek audio/control 20AWG, 2 pair cable  rl (500m) 13,223,620
Alantek audio/control 20AWG, 3 pair cable  rl (500m) 19,070,220
Alantek audio/control 20AWG, 4 pair cable  rl (500m) 24,396,330
     
Alantek Control shield cable 16 AWG- 1-pair LSZH rl (500m) 17,753,930
Alantek Control shield cable 18 AWG- 1-pair LSZH rl (500m) 11,570,610
Alantek 1Pair 2x1.5mm2 Fire Resistant Shielded Cable Orange  rl (500m) 21,580,210
Alantek 1Pair 2x2.5mm2 Fire Resistant Shielded Cable Orange  rl (500m) 29,735,550
Alantek 1Pair 2x1.5mm2 Fire Resistant Un-Shielded Cable Orange  rl (500m) 16,927,310
Alantek 1Pair 2x2.5mm2 Fire Resistant Un-Shielded Cable Orange  rl (500m) 25,420,980
5PR X1.5MM2 FIRE RESISTANT UNSHIELDED CABLE ORANGE IEC 60331 (500M/ROLL) rl (500m) 92,092,000
5PR X 1.5MM2 FIRE RESISTANT SHIELDED CABLE ORANGE IEC 60331 (500M/ROLL) rl (500m) 97,713,200
Alantek 1Pair X 1.5MM2 FR Unshielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl) rl (500m) 20,586,150
Alantek 1Pair X 2.5MM2 FR Unshielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl)  rl (500m) 27,283,750
Alantek 1Pair X 1.5MM2 FR Shielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl) rl (500m) 22,529,650
Alantek 1Pair X 2.5MM2 FR Shielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl)  rl (500m) 28,479,750
ALANTEK 24 AWG TC 2 PAIR RS485 SHIELDED 90% BRAIDING PVC JACKET rl (500m) 23,345,230
ALANTEK 24 AWG TC 1 PAIR RS485 SHIELDED 90% BRAIDING PVC JACKET rl (500m) 11,159,600

Xem thêm: So sánh cáp điều khiển Alantek 1 Pair và 2 Pair

Cáp viễn thông Hà Nội - Địa chỉ mua dây cáp Alantek uy tín - giá rẻ tại Hà Nội

Cáp viễn thông Hà Nội là đại lý cấp 1 phân phối các sản phẩm dây cáp của hãng Alantek tại Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi phân phối đều là hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ do nhà sản xuất cung cấp.

Quý khách hàng quan tâm đến sản phẩm cáp từ thương hiệu Alantek nổi tiếng chất lượng, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline 024 38 68 28 28 - 0904.608.606 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí tốt nhất hoặc quý khách có thể xem các sản phẩm cáp Alantek hiện đang được phân phối bởi Cáp viễn thông Hà Nội tại đây.

Bình luận đánh giá

x
Đánh giá: